รอบชิงชนะเลิศ |
Stephane Nicolet พบกับ Kenta Tominaga
|
35 - 29
|
มีบันทึกหมาก
|
Kenta Tominaga พบกับ Stephane Nicolet
|
37 - 27
|
มีบันทึกหมาก
|
Stephane Nicolet พบกับ Kenta Tominaga
|
27 - 37
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบชิงที่ 3
|
Matthias Berg พบกับ Tetsuya Nakajima
|
33 - 31
|
มีบันทึกหมาก
|
ชิงแชมป์โลกหญิง
|
Caroline Sandberg Odsell พบกับ Yukiko Tatsumi
|
30 - 34
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 - Matthias Berg พบกับ Kenta Tominaga |
27 - 37
|
มีบันทึกหมาก
|
คู่ที่ 1 - Kenta Tominaga พบกับ Matthias Berg |
32 - 32
|
มีบันทึกหมาก
|
คู่ที่ 1 - Matthias Berg พบกับ Kenta Tominaga |
29 - 35
|
มีบันทึกหมาก
|
คู่ที่ 2 - Stephane Nicolet พบกับ Tetsuya Nakajima |
41 - 23
|
มีบันทึกหมาก
|
คู่ที่ 2 - Tetsuya Nakajima พบกับ Stephane Nicolet |
36 - 28
|
มีบันทึกหมาก
|
คู่ที่ 2 - Stephane Nicolet พบกับ Tetsuya Nakajima |
33 - 31
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบคัดเลือก 13 รอบ |
รอบที่ 1 |
Henry Aspenryd พบกับ อานนท์ หงษ์ทอง
|
26 - 38
|
มีบันทึกหมาก
|
Yoseob Yu พบกับ เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ
|
31 - 33
|
ไม่มีบันทึกหมาก
|
ธรรมธร ไกรก่อกิจ พบกับ Agata Wozniak
|
50 - 14
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 2 |
อานนท์ หงษ์ทอง พบกับ Mario Madrona
|
52 - 12
|
มีบันทึกหมาก
|
เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ พบกับ ธรรมธร ไกรก่อกิจ
|
23 - 41
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 3 |
Roman Kraczyk พบกับ อานนท์ หงษ์ทอง
|
26 - 38
|
มีบันทึกหมาก
|
Robin Tomei พบกับ เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ
|
33 - 31
|
ไม่มีบันทึกหมาก
|
ธรรมธร ไกรก่อกิจ พบกับ Ruben Saiz
|
28 - 36
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 4 |
อานนท์ หงษ์ทอง พบกับ Takuji Kashiwabara
|
30 - 34
|
มีบันทึกหมาก
|
เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ พบกับ Linda Praseptyo
|
56 - 8
|
ไม่มีบันทึกหมาก
|
Mario Madrona พบกับ ธรรมธร ไกรก่อกิจ
|
28 - 36
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 5 |
ธรรมธร ไกรก่อกิจ พบกับ อานนท์ หงษ์ทอง
|
21 - 43
|
มีบันทึกหมาก
|
Andriani Bintsa พบกับ เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ
|
43 - 21
|
ไม่มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 6 |
อานนท์ หงษ์ทอง พบกับ Andriani Bintsa
|
37 - 27
|
มีบันทึกหมาก
|
เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ พบกับ Henry Aspenryd
|
46 - 18
|
มีบันทึกหมาก
|
Nicky van den Biggelaar พบกับ ธรรมธร ไกรก่อกิจ
|
53 - 11
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 7 |
Stephane Nicolet พบกับ อานนท์ หงษ์ทอง
|
29 - 35
|
มีบันทึกหมาก
|
Roberto Sperandio พบกับ เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ
|
29 - 35
|
มีบันทึกหมาก
|
ธรรมธร ไกรก่อกิจ พบกับ Pandelis Theodosiou
|
49 - 15
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 8 |
อานนท์ หงษ์ทอง พบกับ Matthias Berg
|
33 - 31
|
มีบันทึกหมาก
|
เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ พบกับ Francesco Marconi
|
15 - 49
|
มีบันทึกหมาก
|
Yoojoon Seo พบกับ ธรรมธร ไกรก่อกิจ
|
26 - 38
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 9 |
Kenta Tominaga พบกับ อานนท์ หงษ์ทอง
|
49 - 15
|
มีบันทึกหมาก
|
Roman Kraczyk พบกับ เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ
|
21 - 43
|
ไม่มีบันทึกหมาก
|
ธรรมธร ไกรก่อกิจ พบกับ Tetsuya Nakajima
|
17 - 47
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 10 |
อานนท์ หงษ์ทอง พบกับ Sebastien Barre
|
25 - 39
|
มีบันทึกหมาก
|
เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ พบกับ Nicky van den Biggelaar
|
38 - 26
|
มีบันทึกหมาก
|
Jeroen Everts พบกับ ธรรมธร ไกรก่อกิจ
|
51 - 13
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 11 |
Tetsuya Nakajima พบกับ อานนท์ หงษ์ทอง
|
44 - 20
|
ไม่มีบันทึกหมาก
|
เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ พบกับ Christian Gardebrink
|
13 - 51
|
มีบันทึกหมาก
|
ธรรมธร ไกรก่อกิจ พบกับ Jan Stastna
|
32 - 32
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 12 |
อานนท์ หงษ์ทอง พบกับ Marek Szalankiewicz
|
35 - 29
|
มีบันทึกหมาก
|
Geoff Hubbard พบกับ เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ
|
15 - 49
|
มีบันทึกหมาก
|
ธรรมธร ไกรก่อกิจ พบกับ Robert Berg
|
49 - 15
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 13 |
Ben Seeley พบกับ อานนท์ หงษ์ทอง
|
49 - 15
|
มีบันทึกหมาก
|
เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ พบกับ Ruben Saiz
|
17 - 47
|
ไม่มีบันทึกหมาก
|
Francesco Marconi พบกับ ธรรมธร ไกรก่อกิจ
|
38 - 26
|
มีบันทึกหมาก
|