รอบชิงชนะเลิศ |
Hideshi Tamenori พบกับ Makoto Suekuni
|
40 - 24
|
มีบันทึกหมาก
|
Makoto Suekuni พบกับ Hideshi Tamenori
|
36 - 28
|
มีบันทึกหมาก
|
Hideshi Tamenori พบกับ Makoto Suekuni
|
31 - 33
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบชิงที่ 3
|
Tetsuya Nakajima พบกับ Ben Seeley
|
32 - 32
|
มีบันทึกหมาก
|
ชิงแชมป์โลกหญิง
|
Wu Shuk Man Katie พบกับ Toshimi Tsuji
|
29 - 35
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 - Tetsuya Nakajima พบกับ Makoto Suekuni |
30 - 34
|
มีบันทึกหมาก
|
คู่ที่ 1 - Makoto Suekuni พบกับ Tetsuya Nakajima |
45 - 19
|
มีบันทึกหมาก
|
คู่ที่ 2 - Hideshi Tamenori พบกับ Ben Seeley |
38 - 26
|
มีบันทึกหมาก
|
คู่ที่ 2 - Ben Seeley พบกับ Hideshi Tamenori |
30 - 34
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบคัดเลือก 13 รอบ |
รอบที่ 1 |
เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ พบกับ Dousse Stephane
|
40 - 24
|
ไม่มีบันทึกหมาก
|
Michele Borassi พบกับ ธรรมธร ไกรก่อกิจ
|
47 - 17
|
ไม่มีบันทึกหมาก
|
Albert Kortendijk พบกับ นเรศ บำรุงสุข
|
34 - 30
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 2 |
เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ พบกับ Seo Woo Yul
|
35 - 29
|
มีบันทึกหมาก
|
ธรรมธร ไกรก่อกิจ พบกับ Sebastien Barre
|
41 - 23
|
มีบันทึกหมาก
|
นเรศ บำรุงสุข พบกับ Matt Vinar
|
47 - 17
|
ไม่มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 3 |
Zhao Jing พบกับ เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ
|
25 - 39
|
มีบันทึกหมาก
|
Mariusz Kazimierczuk พบกับ ธรรมธร ไกรก่อกิจ
|
36 - 28
|
มีบันทึกหมาก
|
Chew Ching Wuen พบกับ นเรศ บำรุงสุข
|
39 - 25
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 4 |
เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ พบกับ Makoto Suekuni
|
19 - 45
|
มีบันทึกหมาก
|
ธรรมธร ไกรก่อกิจ พบกับ Pia Støvring
|
46 - 18
|
มีบันทึกหมาก
|
นเรศ บำรุงสุข พบกับ Michael Handel
|
26 - 38
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 5 |
Roman Kraczyk พบกับ เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ
|
27 - 37
|
ไม่มีบันทึกหมาก
|
ธรรมธร ไกรก่อกิจ พบกับ Amy Fu
|
31 - 33
|
ไม่มีบันทึกหมาก
|
Pedro Orta พบกับ นเรศ บำรุงสุข
|
30 - 34
|
ไม่มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 6 |
Hideshi Tamenori พบกับ เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ
|
51 - 13
|
มีบันทึกหมาก
|
Edmund Yiu พบกับ ธรรมธร ไกรก่อกิจ
|
40 - 24
|
มีบันทึกหมาก
|
นเรศ บำรุงสุข พบกับ Wu Shuk Man Katie
|
26 - 38
|
ไม่มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 7 |
เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ พบกับ Mario Madrona
|
31 - 33
|
มีบันทึกหมาก
|
Yan Leong Woo พบกับ ธรรมธร ไกรก่อกิจ
|
40 - 24
|
มีบันทึกหมาก
|
Lev Radzivilovsky พบกับ นเรศ บำรุงสุข
|
19 - 45
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 8 |
Roel Hobo พบกับ เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ
|
30 - 34
|
มีบันทึกหมาก
|
ธรรมธร ไกรก่อกิจ พบกับ Pavel Radzivilovsky
|
36 - 28
|
มีบันทึกหมาก
|
นเรศ บำรุงสุข พบกับ Trond Methi
|
62 - 02
|
ไม่มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 9 |
เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ พบกับ Oh Joung-Mok
|
38 - 26
|
ไม่มีบันทึกหมาก
|
Tom Schotte พบกับ ธรรมธร ไกรก่อกิจ
|
17 - 47
|
มีบันทึกหมาก
|
นเรศ บำรุงสุข พบกับ Lari Pihlajapuro
|
24 - 40
|
ไม่มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 10 |
Song Yan พบกับ เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ
|
39 - 25
|
ไม่มีบันทึกหมาก
|
ธรรมธร ไกรก่อกิจ พบกับ Henrik Vallund
|
35 - 29
|
มีบันทึกหมาก
|
Sebastien Barre พบกับ นเรศ บำรุงสุข
|
25 - 39
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 11 |
เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ พบกับ Benyamin Shifman
|
39 - 25
|
ไม่มีบันทึกหมาก
|
Takuji Kashiwabara พบกับ ธรรมธร ไกรก่อกิจ
|
18 - 46
|
มีบันทึกหมาก
|
นเรศ บำรุงสุข พบกับ Massimo Di Pietro
|
32 - 32
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 12 |
Karsten Feldborg พบกับ เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ
|
50 - 14
|
มีบันทึกหมาก
|
ธรรมธร ไกรก่อกิจ พบกับ Lari Pihlajapuro
|
25 - 39
|
มีบันทึกหมาก
|
Henry Aspenryd พบกับ นเรศ บำรุงสุข
|
28 - 36
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 13 |
เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ พบกับ Albert Kortendijk
|
39 - 25
|
มีบันทึกหมาก
|
ธรรมธร ไกรก่อกิจ พบกับ Matt Vinar
|
41 - 23
|
มีบันทึกหมาก
|
นเรศ บำรุงสุข พบกับ Roman Kraczyk
|
40 - 24
|
ไม่มีบันทึกหมาก
|