รอบชิงชนะเลิศ |
Tamaki Miyaoka พบกับ Michele Borassi
|
30 - 34
|
มีบันทึกหมาก
|
Michele Borassi พบกับ Tamaki Miyaoka
|
31 - 33
|
มีบันทึกหมาก
|
Michele Borassi พบกับ Tamaki Miyaoka
|
34 - 30
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบชิงที่ 3
|
Dominik Nowak พบกับ Matthias Berg
|
31 - 33
|
มีบันทึกหมาก
|
ชิงแชมป์โลกหญิง
|
Liya Ye พบกับ Yukiko Tatsumi
|
33 - 31
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 - Tamaki Miyaoka พบกับ Matthias Berg |
33 - 31(ขาวเวลาหมด)
|
มีบันทึกหมาก
|
คู่ที่ 1 - Matthias Berg พบกับ Tamaki Miyaoka |
31 - 33
|
มีบันทึกหมาก
|
คู่ที่ 2 - Dominik Nowak พบกับ Michele Borassi |
23 - 41
|
มีบันทึกหมาก
|
คู่ที่ 2 - Michele Borassi พบกับ Dominik Nowak |
38 - 26
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบคัดเลือก 13 รอบ |
รอบที่ 1 |
อานนท์ หงษ์ทอง พบกับ Yukiko Tatsumi
|
37 - 27
|
มีบันทึกหมาก
|
เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ พบกับ Jens Aagard-Hansen
|
58 - 6
|
มีบันทึกหมาก
|
Ilya Shifman พบกับ ปิยะณัฐ อัญชุลี
|
39 - 25
|
มีบันทึกหมาก
|
Veronica Stenberg พบกับ นิดา พัฒรากุล
|
31 - 33
|
ไม่มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 2 |
Takamune Iijima พบกับ อานนท์ หงษ์ทอง
|
24 - 40
|
มีบันทึกหมาก
|
เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ พบกับ Christina Mitsi
|
46 - 18
|
มีบันทึกหมาก
|
ปิยะณัฐ อัญชุลี พบกับ Linda Praseptyo
|
22 - 42
|
มีบันทึกหมาก
|
นิดา พัฒรากุล พบกับ Donato Barnaba
|
14 - 50
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 3 |
อานนท์ หงษ์ทอง พบกับ Tintin Eng
|
41 - 23
|
มีบันทึกหมาก
|
Michele Borassi พบกับ เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ
|
38 - 26
|
มีบันทึกหมาก
|
ปิยะณัฐ อัญชุลี พบกับ Randy Fang
|
40 - 24
|
มีบันทึกหมาก
|
Roman Kraczyk พบกับ นิดา พัฒรากุล
|
50 - 14
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 4 |
Masaki Takizawa พบกับ อานนท์ หงษ์ทอง
|
27 - 37
|
มีบันทึกหมาก
|
Roberto Sperandio พบกับ เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ
|
31 - 33
|
มีบันทึกหมาก
|
Fredrik Lönnqvist พบกับ ปิยะณัฐ อัญชุลี
|
24 - 40
|
มีบันทึกหมาก
|
นิดา พัฒรากุล พบกับ Ilya Shifman
|
13 - 51
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 5 |
อานนท์ หงษ์ทอง พบกับ Donato Barnaba
|
22 - 42
|
มีบันทึกหมาก
|
เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ พบกับ Geoff Hubbard
|
52 - 12
|
มีบันทึกหมาก
|
ปิยะณัฐ อัญชุลี พบกับ Jonas Kjellstadli
|
37 - 27
|
มีบันทึกหมาก
|
Bill Hahn พบกับ นิดา พัฒรากุล
|
51 - 13
|
ไม่มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 6 |
Nicky van den Biggelaar พบกับ อานนท์ หงษ์ทอง
|
43 - 21
|
ไม่มีบันทึกหมาก
|
Makoto Suekuni พบกับ เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ
|
38 - 26
|
มีบันทึกหมาก
|
Alexander Samchenko พบกับ ปิยะญัฐ อัญชุลี
|
21 - 43
|
มีบันทึกหมาก
|
นิดา พัฒรากุล พบกับ Pavel Radzivilovsky
|
30 - 34
|
ไม่มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 7 |
อานนท์ หงษ์ทอง พบกับ Matthias Berg
|
27 - 37
|
มีบันทึกหมาก
|
เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ พบกับ Karsten Feldborg
|
33 - 31
|
มีบันทึกหมาก
|
ปิยะญัฐ อัญชุลี พบกับ Michael Handel
|
31 - 33
|
มีบันทึกหมาก
|
Alison Turner พบกับ นิดา พัฒรากุล
|
19 - 45
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 8 |
Takuji Kashiwabara พบกับ อานนท์ หงษ์ทอง
|
46 - 18
|
มีบันทึกหมาก
|
Tintin Eng พบกับ เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ
|
17 - 47
|
มีบันทึกหมาก
|
Geoff Hubbard พบกับ ปิยะณัฐ อัญชุลี
|
22 - 42
|
มีบันทึกหมาก
|
นิดา พัฒรากุล พบกับ Sharon Katzman
|
63 - 1
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 9 |
อานนท์ หงษ์ทอง พบกับ Iain Barrass
|
48 - 16
|
มีบันทึกหมาก
|
เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ พบกับ David Hand
|
32 - 32
|
มีบันทึกหมาก
|
Dominik Nowak พบกับ ปิยะณัฐ อัญชุลี
|
40 - 24
|
มีบันทึกหมาก
|
Tom Schotte พบกับ นิดา พัฒรากุล
|
33 - 31
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 10 |
Sébastien Barre พบกับ อานนท์ หงษ์ทอง
|
35 - 29
|
มีบันทึกหมาก
|
Jan Kristian Haugland พบกับ เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ
|
22 - 42
|
มีบันทึกหมาก
|
ปิยะณัฐ อัญชุลี พบกับ Patrik Hirvonen
|
41 - 23
|
มีบันทึกหมาก
|
นิดา พัฒรากุล พบกับ Akke-Lien de Boer
|
47 - 17
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 11 |
อานนท์ หงษ์ทอง พบกับ Pavel Radzivilovsky
|
33 - 31
|
มีบันทึกหมาก
|
เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ พบกับ Matthias Berg
|
21 - 43
|
มีบันทึกหมาก
|
ปิยะณัฐ อัญชุลี พบกับ Henry Aspenryd
|
21 - 43
|
ไม่มีบันทึกหมาก
|
Pia Støvring พบกับ นิดา พัฒรากุล
|
29 - 35
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 12 |
Karsten Feldborg พบกับ อานนท์ หงษ์ทอง
|
24 - 40
|
มีบันทึกหมาก
|
Nicky van den Biggelaar พบกับ เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ
|
40 - 24
|
มีบันทึกหมาก
|
Patrick Aubroeck พบกับ ปิยะณัฐ อัญชุลี
|
22 - 42
|
ไม่มีบันทึกหมาก
|
นิดา พัฒรากุล พบกับ Linda Praseptyo
|
23 - 41
|
มีบันทึกหมาก
|
รอบที่ 13 |
อานนท์ หงษ์ทอง พบกับ Martin Ødegård
|
36 - 28
|
มีบันทึกหมาก
|
เปี่ยมรัตน์ ไกรก่อกิจ พบกับ Takamune Iijima
|
7 - 57
|
มีบันทึกหมาก
|
ปิยะณัฐ อัญชุลี พบกับ Takuji Kashiwabara
|
29 - 35
|
มีบันทึกหมาก
|
Geoff Hubbard พบกับ นิดา พัฒรากุล
|
23 - 41
|
มีบันทึกหมาก
|